Bộ chuyển đổi phương tiện Ethernet công nghiệp nhanh 48VDC 100Mbps Sfp sang Rj45 với IEEE802.3Af / At

1
MOQ
Negotiable
giá bán
Bộ chuyển đổi phương tiện Ethernet công nghiệp nhanh 48VDC 100Mbps Sfp sang Rj45 với IEEE802.3Af / At
Đặc trưng Bộ sưu tập Mô tả sản phẩm Yêu cầu báo giá
Đặc trưng
Thông số kỹ thuật
Tên sản phẩm: Bộ chuyển đổi phương tiện Ethernet nhanh 10 / 100Mbps
Vỏ: Vỏ kim loại sóng
Nhiệt độ làm việc: -40 ~ 85 ℃
Thời gian bảo hành: 3 năm
Ứng dụng: Viễn thông, CCTV, FTTX, An ninh và Giám sát
Tỷ lệ: 10 / 100Mb / giây
Tiêu chuẩn Poe: AT / AF
Nguồn điện đầu vào: 48-52VDC
Điểm nổi bật:

Bộ chuyển đổi phương tiện Ethernet công nghiệp 48VDC

,

Bộ chuyển đổi phương tiện Ethernet công nghiệp 100Mbps

,

Bộ chuyển đổi phương tiện 48VDC Sfp sang Rj45

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Thâm Quyến, trung quốc
Hàng hiệu: OLYCOM
Chứng nhận: CE, FCC, RoHS
Số mô hình: IM-PC111FE
Thanh toán
chi tiết đóng gói: Một thiết bị đơn vị và một sách hướng dẫn sử dụng nằm trong một hộp, được niêm phong và bảo vệ tốt.
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày
Điều khoản thanh toán: Western Union, T / T, Paypal
Khả năng cung cấp: 6000 mỗi tháng
Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi phương tiện Ethernet nhanh 10 / 100Mbps với IEEE 802.3Af / At

 

Giới thiệu

Dòng IM-PC111FE là bộ chuyển đổi phương tiện quang POE công nghiệp 10/100 Mbps, tuân thủ IEEE802.3af / at, cấp nguồn cho camera IP POE thông qua cáp Ethernet, cấu tạo đơn giản, phạm vi nguồn lên đến 100 mét, nhiệt độ hoạt động-40 ℃ đến + 85 ℃, đáp ứng mức độ bảo vệ IP40 và các yêu cầu cấp công nghiệp EMC, lắp đặt đường ray DIN, đạt chứng nhận môi trường nguy hiểm và tuân thủ các tiêu chuẩn FCC và CE.Thiết kế cấp công nghiệp đáng tin cậy có thể đảm bảo hoạt động liên tục và ổn định của hệ thống tự động hóa.

 

Các tính năng chính

  1. Hỗ trợ cấp nguồn cho camera IP POE thông qua điểm truy cập không dây (AP) của 5 loại cáp Ethernet.
  2. IEEE 802.3af / at bật nguồn cho 1 cổng RJ45
  3. 1 x 10 / 100Mbps Cổng RJ45 tự động cảm biến
  4. Cổng cáp quang SFP 1 x 100Mbps
  5. Chống sét lan truyền 4KV Ethernet, thích ứng với môi trường ngoài trời khắc nghiệt
  6. Hỗ trợ MDI tự động / MDIX
  7. Chế độ điều khiển dòng chảy: song công với tiêu chuẩn IEEE 802.3x, bán song công với tiêu chuẩn Áp suất ngược
  8. Tương thích IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX
  9. Công suất tối đa lên tới 15,4W theo tiêu chuẩn af, 30W theo tiêu chuẩn cho mỗi cổng PoE
  10. Phát hiện các mô hình PoE của thiết bị điện.
  11. Cơ chế chuyển đổi lưu trữ và chuyển tiếp
  12. Nhiệt độ hoạt động: -40 ° ~ 85 ° c

 

Bảng kê hàng hóa

  • 1pc 100Mbps Media Converter
  • 1pc Hướng dẫn sử dụng
  • Thẻ bảo hành 1pc

 

Câu hỏi thường gặp

Q: Những gì chúng tôi làm
A: Chúng tôi sản xuất và tiếp thị các thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp các giải pháp và dịch vụ chuyển đổi phương tiện cáp quang sang đồng, mạng Ethernet và giám sát video CCTV. Chúng tôi phục vụ với thiết bị được chế tạo chính xác và dịch vụ chăm sóc tận tình chuyên nghiệp cho dù bạn đang kinh doanh viễn thông hoặc camera quan sát, bán lại hoặc ký hợp đồng dự án.
 

Q: Bạn có thể mua gì từ chúng tôi?

MỘT: Bộ chuyển đổi cáp quang công nghiệp, Bộ chuyển đổi video quang DVI / SDI, Bộ chuyển đổi sợi quang POE, Bộ chuyển đổi phương tiện sợi quang, Bộ thu phát SFP

 

Q: Những gì về các điều khoản thanh toán?

MỘT: Chúng tôi có thể chấp nhận PayPal, Western Union, T / T và v.v.

 

Q: MOQ của bạn là gì?

A: 1 mảnh.

 

Sự chỉ rõ

tên sản phẩm Bộ chuyển đổi phương tiện quang POE công nghiệp 10 / 100Mbps (1F + 1TP)
Mẫu số IM-PC111FE
Hải cảng

1 x cổng SFP 100Mpbs

SM: 1310nm / 1550nm, 20Km

1490nm / 1550nm, 40 ~ 120Km

MM: 1310nm, 2Km

1x10 / 100M UTP RJ45 (Hỗ trợ tự động cảm biến MDI / MDIX)

Tính năng chuyển đổi

Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp

Băng thông hệ thống: 40Gbps (không kẹt xe)

Phương tiên mạng truyền thông

10BASE-T: CAT3, CAT4, CAT5 cặp xoắn không được bảo vệ (≤100m)

100BASE-TX: CAT5 hoặc cao hơn cặp xoắn được bảo vệ (≤100m)

Cổng SFP, khoảng cách truyền: 20Km, 40Km, 60Km, 80Km, 100Km

Đèn LED Nguồn, mạng, sợi quang
Nguồn cấp

Điện áp đầu vào nguồn điện POE: 48V (tối đa 52V),

Công suất đầu ra cấp nguồn PoE đơn: 15,4W (cổng 1)

(Các tiêu chuẩn 802.3at yêu cầu hướng dẫn đặc biệt)

Môi trường

Nhiệt độ làm việc: -40 ° ~ 85 ° C

Nhiệt độ bảo quản: -40 ° ~ 85 ° C

Độ ẩm làm việc: 10% ~ 90%, không ngưng tụ

Độ ẩm lưu trữ: 10% ~ 95%, không ngưng tụ

Tiêu chuẩn công nghiệp

EMI: FCC Part 15 Subpart B Class A, EN 55022 Class A

EMS: EN 61000-4-2 (ESD) Cấp 3, EN 61000-4-3 (RS) Cấp 3, EN 61000-4-4 (EFT) Cấp 3, EN 61000-4-5 (Tăng vọt) Cấp 3, EN 61000-4-6 (CS) Cấp 3, EN 61000-4-8

Kiểm soát giao thông: NEMA-TS2

Rung: IEC 60068-2-6

Rơi tự do: IEC 60068-2-32

Sốc: IEC 60068-2-27

Giao thông đường sắt: EN 50121-4

Sự an toàn

Dấu CE, thương mại

CE / LVD EN60950

Thông tin cơ khí

Vỏ: Vỏ kim loại sóng

Lớp an toàn: IP40

Kích thước: 113,8 x 93 x 34,9mm

Phương pháp lắp đặt: Gắn Din-rail

Sự bảo đảm Thay thế trong vòng 1 năm;5 năm sửa chữa

 

Ứng dụng

Bộ chuyển đổi phương tiện Ethernet công nghiệp nhanh 48VDC 100Mbps Sfp sang Rj45 với IEEE802.3Af / At 0

 

ảnh

Bộ chuyển đổi phương tiện Ethernet công nghiệp nhanh 48VDC 100Mbps Sfp sang Rj45 với IEEE802.3Af / At 1

 

Sản phẩm khuyến cáo
Hãy liên lạc với chúng tôi
Tel : 86-755-26611509
Fax : 86-755-83129773
Ký tự còn lại(20/3000)