Gửi tin nhắn
products
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
Người liên hệ : Sales
Số điện thoại : 86-755-26611509
WhatsApp : +8618088882285
Trung Quốc Bộ chuyển đổi RS232/422/485 sang sợi quang công nghiệp Din Mount SC/ST/FC/SFP Tùy chọn

Bộ chuyển đổi RS232/422/485 sang sợi quang công nghiệp Din Mount SC/ST/FC/SFP Tùy chọn

giá bán: Negotiable MOQ: 1 cặp
Tên sản phẩm Bộ chuyển đổi sợi quang nối tiếp công nghiệp
định dạng nối tiếp RS232/RS422/RS485
Loại sợi SC/ST/FC/SFP có sẵn
Nguồn cấp DC9V~DC52V
Gắn Tường/din/máy tính để bàn
Trung Quốc Bộ chuyển đổi đa phương tiện sợi quang nối tiếp Đầu nối 2KM SC qua OM1 OM2 OM3 OM4 MMF

Bộ chuyển đổi đa phương tiện sợi quang nối tiếp Đầu nối 2KM SC qua OM1 OM2 OM3 OM4 MMF

giá bán: Negotiatable MOQ: 1 cặp
tên sản phẩm Bộ chuyển đổi đa phương tiện nối tiếp
Trọng lượng 0,3kg
Kích thước 11 * 10,4 * 2,8cm
Vôn DC5V
Cổng sợi quang SC
Trung Quốc Bộ chuyển đổi sợi quang nối tiếp công nghiệp RS232 / RS422 / RS485 sang sợi quang

Bộ chuyển đổi sợi quang nối tiếp công nghiệp RS232 / RS422 / RS485 sang sợi quang

giá bán: Negotiable MOQ: 1
Tên sản phẩm Bộ chuyển đổi sợi quang Rs232 / Rs485 / Rs422
Màu sắc Đen
Cân nặng 0,3kg
Kích thước 110mm * 104mm * 28mm
Đầu nối quang Tiêu chuẩn SC, ST / FC tùy chọn
Trung Quốc Bộ chuyển đổi quang học nối tiếp đa chế độ RS232 Cổng SC song công 850nm

Bộ chuyển đổi quang học nối tiếp đa chế độ RS232 Cổng SC song công 850nm

giá bán: Negotiable MOQ: 1 cặp
tên sản phẩm Bộ chuyển đổi sợi quang nối tiếp đa chế độ công nghiệp
bước sóng 850nm
Khoảng cách 500 mét
Kích thước 110*104*28mm
Tỷ lệ 0-120Kb/giây
Trung Quốc Bộ chuyển đổi nối tiếp sang cáp quang RS485 / RS422 / RS232 SC 20km cho RTU HOST SCADA

Bộ chuyển đổi nối tiếp sang cáp quang RS485 / RS422 / RS232 SC 20km cho RTU HOST SCADA

giá bán: Negotiatable MOQ: 1 cặp
tên sản phẩm Modem cáp quang nối tiếp
Trọng lượng 300g
Kích thước 110 * 104 * 28mm
Nhiệt độ hoạt động -25 ° C đến + 70 ° C
Định dạng nối tiếp RS232 / RS422 / RS485
Trung Quốc Modem sợi quang nối tiếp RS232 40KM Cổng SC sợi kép Kích thước nhỏ gọn

Modem sợi quang nối tiếp RS232 40KM Cổng SC sợi kép Kích thước nhỏ gọn

giá bán: Negotiatable MOQ: 1 cặp
tên sản phẩm Bộ chuyển đổi phương tiện sợi quang nối tiếp
định dạng nối tiếp RS232
Trọng lượng 300g
Vôn DC5V
Khoảng cách nối tiếp 15 mét
Trung Quốc Vỏ chắc chắn 2W Rs232 sang bộ chuyển đổi sợi quang, bộ chuyển đổi nối tiếp sang quang treo tường

Vỏ chắc chắn 2W Rs232 sang bộ chuyển đổi sợi quang, bộ chuyển đổi nối tiếp sang quang treo tường

giá bán: Negotiable MOQ: 1
Tên sản phẩm OLYCOM Rs232 sang Modem sợi quang chuyển đổi quang học
Đầu nối quang Tiêu chuẩn SC, ST / FC tùy chọn
Nguồn cấp 110V ~ 240VAC đến 5VDC với bộ chuyển đổi nguồn bên ngoài
Công suất 5-40V, 2W
Bảo vệ tĩnh Bảo vệ phóng tĩnh điện (ESD) 15KV
Trung Quốc Bộ chuyển đổi phương tiện nối tiếp RS485 RS422 công nghiệp 40KM Sợi lõi đơn 1310 / 1550nm

Bộ chuyển đổi phương tiện nối tiếp RS485 RS422 công nghiệp 40KM Sợi lõi đơn 1310 / 1550nm

giá bán: Negotiatable MOQ: 1 cặp
Tên sản phẩm Modem cáp quang nối tiếp
định dạng nối tiếp RS485 RS422
Cân nặng 0,3kg
Khoảng cách nối tiếp 1500 mét
khoảng cách sợi quang 40km
Trung Quốc Cắm và chạy DC5V Rs422 / Rs485 sang bộ chuyển đổi sợi quang với CE FCC ROHS

Cắm và chạy DC5V Rs422 / Rs485 sang bộ chuyển đổi sợi quang với CE FCC ROHS

giá bán: Negotiable MOQ: 1
Đầu nối quang Tiêu chuẩn SC, ST / FC tùy chọn
Đầu nối nối tiếp Nhà ga Phoenix
Khoảng cách nối tiếp RS-422, RS-485: 1500 mét
Nhiệt độ hoạt động -25 ~ 70oC
Tên Bộ chuyển đổi Rs485 / Rs422 sang cáp quang
Trung Quốc Bộ chuyển đổi sợi quang nối tiếp Rs232 / 485/422 với sự phê duyệt CE của bảo vệ ESD 15KV

Bộ chuyển đổi sợi quang nối tiếp Rs232 / 485/422 với sự phê duyệt CE của bảo vệ ESD 15KV

giá bán: Negotiable MOQ: 1
Tên Bộ chuyển đổi nối tiếp sang sợi quang
Màu sắc Đen
Cổng nối tiếp Nhà ga Phoenix
Cổng sợi Tiêu chuẩn SC, ST / FC tùy chọn
Khoảng cách RS232 15m
1 2 Next > Last Total 2 page