Bộ chuyển mạch Ethernet cáp quang AC100V không được quản lý 8 cổng Cổng cáp quang SFP 1.25G

1
MOQ
Negotiable
giá bán
Bộ chuyển mạch Ethernet cáp quang AC100V không được quản lý 8 cổng Cổng cáp quang SFP 1.25G
Đặc trưng Bộ sưu tập Mô tả sản phẩm Yêu cầu báo giá
Đặc trưng
Thông số kỹ thuật
Tên: Bộ chuyển mạch Ethernet với cổng cáp quang
Cổng: 8 CÁI
Tình trạng sản phẩm: cổ phần
Loại sợi: Khe SFP
Điện áp đầu vào: AC100V ~ 240V 50 / 60Hz
loại bao vây: Máy tính để bàn
Điểm nổi bật:

Bộ chuyển mạch Ethernet sợi quang AC100V

,

Bộ chuyển mạch Ethernet sợi quang 1

,

25G

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Thâm Quyến, trung quốc
Hàng hiệu: OLYCOM
Chứng nhận: CE, RoHS, FCC
Số mô hình: TA718-FE / XX
Thanh toán
chi tiết đóng gói: Bao bì trung tính
Thời gian giao hàng: 5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, L / C, D / A, D / P, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 5000 bộ mỗi tháng
Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển mạch Ethernet 8 cổng với cổng sợi quang 1.25G SFP Cổng sợi quang không được quản lý
 

Giới thiệu

 

TA718 Bộ chuyển mạch Ethernet 1 sợi đến 8 UTP có cổng sợi quang sử dụng mô-đun sợi quang SFP hỗ trợ sợi quang kép đa chế độ hoặc đơn mode, sợi đơn hai hướng.Khoảng cách truyền tối đa là 2km trên MMF và tối đa là 100km trên SMF.Giao diện sợi quang trong kho tiêu chuẩn là LC.
 
Các tính năng chính

 

1. 1 x SMF / MMF, cổng cáp quang SFP 1000M đơn giản / song công

2. 8 cổng RJ45 bán song công / full duplex 8 x10 / 100M cảm biến

3. Hệ thống làm mát tuyệt vời với giải pháp HIC độc đáo

4. Theo dõi kiểm soát và phát sóng kiểm soát bão

5. Tuân thủ IEEE802.3 / u / x

6. Các chỉ báo LED dễ thấy để chẩn đoán nguồn / liên kết / dữ liệu

7. 50.000 giờ MTBF

8. Công tắc sợi quang là bộ chuyển đổi nguồn bên trong

 
Sự chỉ rõ

 

Tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x
Giao thức CSMA / CD
Chất xơ 1 x Cổng SFP 1000M sợi đơn hoặc sợi kép
Khoảng cách Sợi đơn SM: 20-100km, Sợi kép MM: 1km, Sợi kép SM: 20-100km
Giao diện quang học LC
Giao diện Ethernet 8 x 10 / 100M cổng
Nguồn cấp AC100 ~ 240V / 50-60HZ đến 48V qua bộ chuyển đổi bên ngoài
Nhiệt độ hoạt động 0 ℃ ~ + 55 ℃
Nhiệt độ bảo quản -20 ℃ ~ 75 ℃
Độ ẩm 5% ~ 90% không ngưng tụ
Kích thước 294 x 180 x44mm
Cân nặng 1,5 kg (Tổng trọng lượng)

 

Ứng dụng

 

  • Trường hợp 1 FX cần được mở rộng sang một số cổng đồng
  • 1 nguồn sợi quang cho nhiều người dùng
  • Văn phòng và nhóm làm việc
  • Trường học
  • Trạm cung cấp điện
  • Chi tiết đơn hàng

 

Bảng kê hàng hóa

 

1. Một bộ chuyển mạch 8 cổng cáp quang

2. Một cáp nguồn

3. Một hướng dẫn sử dụng

4. Một hộp gói netural

 

20 chiếc sẽ được đóng gói trong một thùng và kích thước thùng là 67 * 33 * 47cm

 

Chi tiết đặt hàng

 

TA718-FE / M2-SC 10 / 100Mbps, 1 sợi quang đến 8 UTP, sợi quang kép, MMF, SC, 2Km
TA718-FE / S20-SC 10 / 100Mbps, 1 sợi quang đến 8 UTP, sợi quang kép, SMF, SC, 20Km
Sản phẩm khuyến cáo
Hãy liên lạc với chúng tôi
Tel : 86-755-26611509
Fax : 86-755-83129773
Ký tự còn lại(20/3000)