Din Rail Mount DC52V Công nghiệp không quản lý POE Công tắc điện Gigabit cho Ip Camera

1
MOQ
Negotiable
giá bán
Din Rail Mount DC52V Công nghiệp không quản lý POE Công tắc điện Gigabit cho Ip Camera
Đặc trưng Bộ sưu tập Mô tả sản phẩm Yêu cầu báo giá
Đặc trưng
Thông số kỹ thuật
Tên sản phẩm: Bộ chuyển mạch Ethernet Poe công nghiệp 2 cổng SFP và 2 cổng RJ45
Sự bảo đảm: 3 năm
Nhiệt độ hoạt động: -40 ℃ ~ + 85 ℃
Chức năng: POE AT / AF
Điện áp đầu vào: DC48V-52V
Vỏ: Vỏ kim loại sóng
Điểm nổi bật:

Công tắc POE công nghiệp không được quản lý DC52V

,

Công tắc POE công nghiệp không được quản lý Din rail

,

Công tắc gắn trên đường ray din DC52V

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Thâm Quyến, trung quốc
Hàng hiệu: OLYCOM
Chứng nhận: CE, FCC, RoHS
Số mô hình: IM-FP222GE
Thanh toán
chi tiết đóng gói: Một thiết bị đơn vị và một sách hướng dẫn sử dụng nằm trong một hộp, được niêm phong và bảo vệ tốt.
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày
Điều khoản thanh toán: Western Union, T / T, Paypal, D / P, D / A, L / C, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 600 mỗi tháng
Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển mạch Ethernet Poe công nghiệp Gigabit 2 cổng cáp quang SFP và 2 cổng RJ45 cho camera POE Ip

 

Giới thiệu
Dòng IM-FP222GE là bộ chuyển mạch cáp quang POE công nghiệp 10/100/1000 Mbps, tuân thủ IEEE802.3af / at, cấp nguồn cho camera IP POE thông qua cáp Ethernet, cấu tạo đơn giản, phạm vi nguồn lên đến 100 mét, nhiệt độ hoạt động-40 ℃ đến + 85 ℃, đáp ứng mức độ bảo vệ IP40 và các yêu cầu cấp công nghiệp EMC, lắp đặt đường ray DIN, đạt chứng nhận môi trường nguy hiểm và tuân thủ các tiêu chuẩn FCC và CE.Thiết kế cấp công nghiệp đáng tin cậy có thể đảm bảo hoạt động liên tục và ổn định của hệ thống tự động hóa.
 
Các tính năng chính

  1. Hỗ trợ cấp nguồn cho camera IP POE thông qua điểm truy cập không dây (AP) của 5 loại cáp Ethernet.
  2. IEEE 802.3af / at bật nguồn cho 1 ~ 2 cổng RJ45
  3. 2x 10/100 / 1000Mbps cổng RJ45 tự động cảm biến
  4. 2x cổng cáp quang SFP 1000Mbps
  5. Bảo vệ chống sét lan truyền 4 KV Ethernet, thích ứng với môi trường ngoài trời khắc nghiệt
  6. Hỗ trợ MDI tự động / MDIX
  7. Chế độ điều khiển dòng chảy: song công với tiêu chuẩn IEEE 802.3x, bán song công với tiêu chuẩn Áp suất ngược
  8. Tương thích IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX
  9. Công suất tối đa lên tới 15,4W theo tiêu chuẩn af, 30W theo tiêu chuẩn cho mỗi cổng PoE
  10. Phát hiện các mô hình PoE của thiết bị điện.
  11. Cơ chế chuyển đổi lưu trữ và chuyển tiếp
  12. Nhiệt độ môi trường hoạt động: -40 ° ~ 85 ° c

 

Thông tin chi tiết sản phẩm

Vỏ: Vỏ kim loại sóng

Lớp an toàn: IP40

Kích thước: 113,8 x 93 x 34,9mm

Phương pháp lắp đặt: Gắn Din-rail

Đèn LED: Nguồn, mạng, sợi quang

 

 

Sự chỉ rõ

tên sản phẩm Bộ chuyển mạch cáp quang POE công nghiệp 10/100 / 1000Mbps (2F + 2TP)
Mẫu số IM-FP222GE
Hải cảng

Cổng SFP 2x 1000Mpbs

SM: 1310nm / 1550nm, 20Km

1490nm / 1550nm, 40 ~ 120Km

MM: 1310nm, 2Km

2x10 / 100 / 1000M UTP RJ45 (Hỗ trợ tự động cảm biến MDI / MDIX)

Tính năng chuyển đổi

Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp

Băng thông hệ thống: 40Gbps (không kẹt xe)

Phương tiên mạng truyền thông

10BASE-T: CAT3, CAT4, CAT5 cặp xoắn không được bảo vệ (≤100m)

100 / 1000BASE-TX: Cặp xoắn được bảo vệ CAT5 trở lên (≤100m)

Cổng SFP, khoảng cách truyền: 20Km, 40Km, 60Km, 80Km, 100Km

Nguồn cấp

Điện áp đầu vào nguồn điện POE: 48V (tối đa 52V),

Công suất đầu ra cấp nguồn PoE đơn: 15.4W (cổng 1 ~ 2)

(Các tiêu chuẩn 802.3at yêu cầu hướng dẫn đặc biệt)

Môi trường

Nhiệt độ làm việc: -40 ° ~ 85 ° C

Nhiệt độ bảo quản: -40 ° ~ 85 ° C

Độ ẩm làm việc: 10% ~ 90%, không ngưng tụ

Độ ẩm lưu trữ: 10% ~ 95%, không ngưng tụ

Tiêu chuẩn công nghiệp

EMI: FCC Part 15 Subpart B Class A, EN 55022 Class A

EMS: EN 61000-4-2 (ESD) Cấp 3, EN 61000-4-3 (RS) Cấp 3, EN 61000-4-4 (EFT) Cấp 3, EN 61000-4-5 (Tăng vọt) Cấp 3, EN 61000-4-6 (CS) Cấp 3, EN 61000-4-8

Kiểm soát giao thông: NEMA-TS2

Rung: IEC 60068-2-6

Rơi tự do: IEC 60068-2-32

Sốc: IEC 60068-2-27

Giao thông đường sắt: EN 50121-4

Sự an toàn

Dấu CE, thương mại

CE / LVD EN60950

Sự bảo đảm Thay thế trong vòng 1 năm;5 năm sửa chữa

 

Câu hỏi thường gặp

Q: Những gì chúng tôi làm
A: Chúng tôi sản xuất và tiếp thị các thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp các giải pháp và dịch vụ chuyển đổi phương tiện cáp quang sang đồng, mạng Ethernet và giám sát video CCTV. Chúng tôi phục vụ với thiết bị được chế tạo chính xác và dịch vụ chăm sóc tận tình chuyên nghiệp cho dù bạn đang kinh doanh viễn thông hoặc camera quan sát, bán lại hoặc ký hợp đồng dự án.

Q: Nơi chúng tôi tiếp cận
A: Trong khi công nghệ truyền dẫn cáp quang tiên tiến phá vỡ các giới hạn và nhận được tín hiệu kỹ thuật số và tín hiệu tương tự được kết nối trên 120 km, nó cũng kết nối chúng tôi với hơn 120 quốc gia.

 

Ứng dụng
Din Rail Mount DC52V Công nghiệp không quản lý POE Công tắc điện Gigabit cho Ip Camera 0 

 

ảnh

Din Rail Mount DC52V Công nghiệp không quản lý POE Công tắc điện Gigabit cho Ip Camera 1

Sản phẩm khuyến cáo
Hãy liên lạc với chúng tôi
Tel : 86-755-26611509
Fax : 86-755-83129773
Ký tự còn lại(20/3000)