Kích thước nhỏ 6 cổng Ethernet Công tắc điện Din Rail Mount công nghiệp Cấp cho ngoài trời

1
MOQ
Negotiable
giá bán
Kích thước nhỏ 6 cổng Ethernet Công tắc điện Din Rail Mount công nghiệp Cấp cho ngoài trời
Đặc trưng Bộ sưu tập Mô tả sản phẩm Yêu cầu báo giá
Đặc trưng
Thông số kỹ thuật
Tên: Bộ chuyển mạch Poe công nghiệp không được quản lý 2 cổng SFP và 4 cổng RJ45 Gigabit
Thời gian bảo hành: 3 năm
Tiêu chuẩn Poe: POE AT / AF
Nguồn cấp: 48-52VDC
Cách gắn kết: Gắn DIN-Rail
Kích thước: 113,8 x 93 x 34,9mm
Điểm nổi bật:

6 cổng Ethernet Công tắc điện Din Rail Mount

,

Mini Size Ethernet Công tắc điện Din Rail Mount

,

6 Port din rail mount mount

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Thâm Quyến, trung quốc
Hàng hiệu: OLYCOM
Chứng nhận: CE, FCC, RoHS
Số mô hình: IM-FP244GE
Thanh toán
chi tiết đóng gói: Một thiết bị đơn vị và một sách hướng dẫn sử dụng nằm trong một hộp, được niêm phong và bảo vệ tốt.
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày
Điều khoản thanh toán: Western Union, T / T, Paypal, D / P, D / A, L / C, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 6000 mỗi tháng
Mô tả sản phẩm

Công tắc Poe không được quản lý Gigabit 6 cổng Công tắc Poe ngoài trời kích thước nhỏ

 

Giới thiệu
Dòng IM-FP244GE là bộ chuyển mạch cáp quang POE công nghiệp 10/100/1000 Mbps, tuân thủ IEEE802.3af / at, cấp nguồn cho camera IP POE thông qua cáp Ethernet, cấu tạo đơn giản, phạm vi nguồn lên đến 100 mét, nhiệt độ hoạt động-40 ℃ đến + 85 ℃, đáp ứng mức độ bảo vệ IP40 và các yêu cầu cấp công nghiệp EMC, lắp đặt đường ray DIN, đạt chứng nhận môi trường nguy hiểm và tuân thủ các tiêu chuẩn FCC và CE.Thiết kế cấp công nghiệp đáng tin cậy có thể đảm bảo hoạt động liên tục và ổn định của hệ thống tự động hóa.
 
Các tính năng chính

  1. Hỗ trợ cấp nguồn cho camera IP POE thông qua điểm truy cập không dây (AP) của 5 loại cáp Ethernet.
  2. IEEE 802.3af / at bật nguồn cho 1 ~ 4 cổng RJ45
  3. 4x cổng RJ45 tự động cảm biến 10/100 / 1000Mbps
  4. 2x cổng cáp quang SFP 1000Mbps
  5. Chống sét lan truyền 4KV Ethernet, thích ứng với môi trường ngoài trời khắc nghiệt
  6. Hỗ trợ MDI tự động / MDIX
  7. Chế độ điều khiển dòng chảy: song công với tiêu chuẩn IEEE 802.3x, bán song công với tiêu chuẩn Áp suất ngược
  8. Tương thích IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX
  9. Công suất tối đa lên tới 15,4W theo tiêu chuẩn af, 30W theo tiêu chuẩn cho mỗi cổng PoE
  10. Phát hiện các mô hình PoE của thiết bị điện.
  11. Cơ chế chuyển đổi lưu trữ và chuyển tiếp
  12. Nhiệt độ môi trường hoạt động: -40 ° ~ 85 ° c

 

Thông tin cơ khí

Vỏ: Vỏ kim loại sóng

Lớp an toàn: IP40

Kích thước: 113,8 x 93 x 34,9mm

Phương pháp lắp đặt: Gắn Din-rail

 

Tiêu chuẩn công nghiệp

  • EMI: FCC Part 15 Subpart B Class A, EN 55022 Class A
  • EMS: EN 61000-4-2 (ESD) Cấp 3, EN 61000-4-3 (RS) Cấp 3, EN 61000-4-4 (EFT) Cấp 3, EN 61000-4-5 (Tăng vọt) Cấp 3, EN 61000-4-6 (CS) Cấp 3, EN 61000-4-8
  • Kiểm soát giao thông: NEMA-TS2
  • Rung: IEC 60068-2-6
  • Rơi tự do: IEC 60068-2-32
  • Sốc: IEC 60068-2-27
  • Giao thông đường sắt: EN 50121-4

 

Câu hỏi thường gặp

Q: Chúng tôi là ai?

MỘT: Chúng tôi có trụ sở tại Quảng Đông, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2003, bán cho Tây Âu (15,00%), Đông Âu (15,00%), Nam Âu (10,00%), Nam Mỹ (10,00%), Châu Phi (10,00%), Đông Nam Á (10,00%), Bắc Mỹ (10,00%), Bắc Âu (5,00%), Trung Đông (5,00%), Châu Đại Dương (5,00%), Đông Á (5,00%).Có tổng số khoảng 101-200 người trong văn phòng của chúng tôi.

 

Q: Bạn có thể mua gì từ chúng tôi?

MỘT: Bộ chuyển đổi cáp quang công nghiệp, Bộ chuyển đổi video quang DVI / SDI, Bộ chuyển đổi sợi quang POE, Bộ chuyển đổi phương tiện sợi quang, Bộ thu phát SFP

 

Q: Tại sao bạn nên mua hàng của chúng tôi, không phải từ các nhà cung cấp khác?

MỘT: Thâm Quyến Olycom Technology Co, Ltd là nhà sản xuất cáp quang từ năm 2003. Chúng tôi đã thông qua CÔNG NGHỆ CAO và ISO9001.Có nhiều đại lý trong và ngoài nước giúp chúng tôi có thị phần tốt.

 

Q: Làm thế nào chúng tôi có thể đảm bảo chất lượng?

MỘT: Luôn là mẫu tiền sản xuất trước khi sản xuất hàng loạt;Luôn luôn kiểm tra cuối cùng trước khi giao hàng;Chúng tôi tuyệt đối không bao giờ sử dụng vật liệu cũ và tân trang lại.

 

Đóng gói và giao hàng

Một hộp 26 * 19,5 * 8cm bao gồm một Bộ chuyển mạch Gigabit Ethernet, một sách hướng dẫn sử dụng và một thẻ bảo hành.

Thời gian giao hàng: Thường từ ba đến năm ngày, nó phụ thuộc vào số lượng.

 

Sự chỉ rõ

tên sản phẩm Bộ chuyển mạch cáp quang POE công nghiệp 10/100 / 1000Mbps (2F + 4TP)
Mẫu số IM-FP244GE
Hải cảng

2x cổng SFP 1000Mpbs

SM: 1310nm / 1550nm, 20Km

1490nm / 1550nm, 40 ~ 120Km

MM: 1310nm, 2Km

4x10 / 100 / 1000M UTP RJ45 (Hỗ trợ tự động cảm biến MDI / MDIX)

Tính năng chuyển đổi

Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp

Băng thông hệ thống: 40Gbps (không kẹt xe)

Phương tiên mạng truyền thông

10BASE-T: CAT3, CAT4, CAT5 cặp xoắn không được bảo vệ (≤100m)

100 / 1000BASE-TX: Cặp xoắn được bảo vệ CAT5 trở lên (≤100m)

Cổng SFP, khoảng cách truyền: 20Km, 40Km, 60Km, 80Km, 100Km

Đèn LED Nguồn, mạng, sợi quang
Nguồn cấp

Điện áp đầu vào nguồn điện POE: 48V (tối đa 52V),

Công suất đầu ra cấp nguồn PoE đơn: 15.4W (cổng 1 ~ 4)

(Các tiêu chuẩn 802.3at yêu cầu hướng dẫn đặc biệt)

Môi trường

Nhiệt độ làm việc: -40 ° ~ 85 ° C

Nhiệt độ bảo quản: -40 ° ~ 85 ° C

Độ ẩm làm việc: 10% ~ 90%, không ngưng tụ

Độ ẩm lưu trữ: 10% ~ 95%, không ngưng tụ

Sự an toàn

Dấu CE, thương mại

CE / LVD EN60950

Sự bảo đảm Thay thế trong vòng 1 năm;5 năm sửa chữa

 

Ứng dụng
Kích thước nhỏ 6 cổng Ethernet Công tắc điện Din Rail Mount công nghiệp Cấp cho ngoài trời 0 

 

ảnh

Kích thước nhỏ 6 cổng Ethernet Công tắc điện Din Rail Mount công nghiệp Cấp cho ngoài trời 1

Sản phẩm khuyến cáo
Hãy liên lạc với chúng tôi
Tel : 86-755-26611509
Fax : 86-755-83129773
Ký tự còn lại(20/3000)