IEEE802.3Af / Tại cổng chuyển mạch có thể quản lý Poe 8

1 cái
MOQ
Negotiable
giá bán
IEEE802.3Af / Tại cổng chuyển mạch có thể quản lý Poe 8
Đặc trưng Bộ sưu tập Mô tả sản phẩm Yêu cầu báo giá
Đặc trưng
Thông số kỹ thuật
Tên sản phẩm: Poe Switch 8 cổng
Tiêu chuẩn Poe: AF / AT
Cách gắn kết: Đoạn đường ray ồn ào
Nguồn cấp: 48V-52VDC
Khung Jumbo: 9,6KB
Kích thước: 158 x 114,8 x 60mm
Điểm nổi bật:

IEEE802.3af / at Công tắc có thể quản lý Poe 8 cổng

,

cổng chuyển mạch có thể quản lý din rail Poe 8

,

IEEE802.3af / tại công tắc cáp quang 8 cổng

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Thâm Quyến, trung quốc
Hàng hiệu: OLYCOM
Chứng nhận: CE, ROHS
Số mô hình: IM-FP188GW
Thanh toán
chi tiết đóng gói: 1pc trong hộp
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, L / C, D / A, D / P, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 6000 chiếc mỗi tháng
Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển mạch Poe Bộ chuyển mạch Gigabit công nghiệp được quản lý 8 cổng với một cổng sợi quang SFP

 

Giới thiệu

 

Dòng IM-FP188GW là bộ chuyển mạch POE 8 cổng 10/100/1000 Mbps được quản lý công nghiệp, tuân thủ IEEE802.3af / at, cấp nguồn cho camera IP POE thông qua cáp Ethernet, cấu tạo đơn giản, phạm vi nguồn lên đến 100 mét, nhiệt độ hoạt động- 40 ℃ đến + 85 ℃, đáp ứng mức độ bảo vệ IP40 và các yêu cầu cấp công nghiệp EMC, lắp đặt đường ray DIN, đạt chứng nhận môi trường nguy hiểm và tuân thủ các tiêu chuẩn FCC và CE.Thiết kế cấp công nghiệp đáng tin cậy có thể đảm bảo hoạt động liên tục và ổn định của hệ thống tự động hóa.

 

Các tính năng chính

 

  1. Hỗ trợ cấp nguồn cho camera IP POE thông qua điểm truy cập không dây (AP) của 5 loại cáp Ethernet.

  2. IEEE 802.3af / at bật nguồn cho 1 ~ 8 cổng RJ45

  3. 8 x 10/100 / 1000Mbps Cổng RJ45 tự động cảm biến

  4. Cổng cáp quang SFP 1 x 1000Mbps
  5. 4KV Ethernet bảo vệ chống sét lan truyền, thích ứng với môi trường ngoài trời khắc nghiệt
  6. Hỗ trợ MDI tự động / MDIX
  7. Chế độ điều khiển dòng chảy: song công với tiêu chuẩn IEEE 802.3x, bán song công với tiêu chuẩn Áp suất ngược
  8. Tương thích IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX
  9. Cơ chế chuyển đổi lưu trữ và chuyển tiếp
  10. Nhiệt độ môi trường hoạt động: -40 ° ~ 85 ° c
  11. Hỗ trợ chẩn đoán cáp và có thể xác định vị trí điểm lỗi
  12. Hỗ trợ quản lý IEEE802.3az EEE (Ethernet hiệu quả năng lượng), tối ưu hóa mức tiêu thụ điện năng
  13. Hỗ trợ Vòng bảo vệ Ethernet STP, RSTP, MSTP, ITU-T G.8032 (EPR)
  14. Hỗ trợ Qos, phân loại vận chuyển Qos, Cos, kiểm soát băng thông
  15. (hướng đầu vào / đầu ra), ngăn chặn bão, các dịch vụ khác biệt
  16. Hỗ trợ IEEE802.1q VLAN, cổng VLAN, VLAN dựa trên Mac, VLAN mạng con IP,
  17. Giao thức VLAN, chuyển đổi VLAN, MVR
  18. Hỗ trợ tổng hợp liên kết IEEE802.3ad LACP động, tổng hợp liên kết tĩnh
  19. Hỗ trợ IGMP / MLD snooping V1 / V2 / V3, lọc / điều chế IGMP, tìm kiếm IGMP
  20. Hỗ trợ báo cáo đại lý IGMP, MLD snooping
  21. An toàn: dựa trên cổng và Mac IEEE802.1X, RADIUS, ACL, TACACS +, HTTP / HTTPS, SSL / SSH v2
  22. Hỗ trợ Cisco® như CLI, quản lý Web, SNMP v1 / v2c / v3, Telnet
  23. Hỗ trợ nâng cấp phần mềm thông qua TFTP và HTTP, dự phòng phần sụn ngăn không cho nâng cấp
  24. Hỗ trợ DHCP client / Relay / Snooping / Snooping tùy chọn 82 / Relay option 82
  25. Hỗ trợ RMON, MIB II, hình ảnh phản chiếu, nhật ký sự kiện, DNS, NTP / SNTP, IEEE802.1ab LLDP
  26. Hỗ trợ máy chủ IPV6 Telnet / ICMP v6, SNMP, HTTP, SSH / SSL, NTP / SNTP, TFTP, QoS, ACL.

 

Chỉnh thể

 

tên sản phẩm Bộ chuyển mạch cáp quang POE công nghiệp được quản lý 10/100 / 1000Mbps (1F + 8TP)
Mẫu số IM-FP188GW
Hải cảng

1 x 1000Mpbs cổng SFP

SM: 1310nm / 1550nm, 20Km; 1490nm / 1550nm, 40 ~ 120Km;MM: 1310nm, 2Km;8x10 / 100 / 1000M UTP RJ45 (Hỗ trợ tự động cảm biến MDI / MDIX)

Tiêu chuẩn IEEE 802.3, IEEE802.3U, IEEE802.3ab, IEEE802.3z, IEEE802.1d STP, IEEE802.1w RSTP, IEEE802.1s MSTP, ITU-T G.8023 EPR / Y.1344, IEEE802.1Q, IEEE802.1X, IEEE802.3ad, IEEE802.3x, IEEE802.3af, IEEE802.3at, IEEE802.1ad, IEEE802.1p, IEEE802.1ab, IEEE802.3az
ID VLAND 4096
Khung Jumbo 9,6KB
Kích thước bảng địa chỉ MAC 8 nghìn
Tính năng chuyển đổi

Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp

Băng thông hệ thống: 40Gbps (không kẹt xe)

Phương tiên mạng truyền thông

10BASE-T: CAT3, CAT4, CAT5 cặp xoắn không được bảo vệ (≤100m)

100 / 1000BASE-TX: Cặp xoắn được bảo vệ CAT5 trở lên (≤100m)

Cổng SFP, khoảng cách truyền: 20Km, 40Km, 60Km, 80Km, 100Km

Đèn LED Nguồn, mạng, sợi quang
Nguồn cấp

Điện áp đầu vào nguồn điện POE: 48V (tối đa 52V),

Công suất đầu ra cấp nguồn PoE đơn: 15.4W (cổng 1 ~ 8)

(Các tiêu chuẩn 802.3at yêu cầu hướng dẫn đặc biệt)

Môi trường Nhiệt độ làm việc: -40 ° ~ 85 ° C;Nhiệt độ lưu trữ: -40 ° ~ 85 ° C; Độ ẩm làm việc: 10% ~ 90%, không ngưng tụ;Độ ẩm lưu trữ: 10% ~ 95%, không ngưng tụ
Tiêu chuẩn công nghiệp

EMI: FCC Part 15 Subpart B Class A, EN 55022 Class A

EMS: EN 61000-4-2 (ESD) Cấp 3, EN 61000-4-3 (RS) Cấp 3, EN 61000-4-4 (EFT) Cấp 3, EN 61000-4-5 (Tăng vọt) Cấp 3, EN 61000-4-6 (CS) Cấp 3, EN 61000-4-8;Kiểm soát giao thông: NEMA-TS2;Rung: IEC 60068-2-6;Rơi tự do: IEC 60068-2-32;Sốc: IEC 60068-2-27;Giao thông đường sắt: EN 50121-4

Sự an toàn Dấu CE, thương mại;CE / LVD EN60950
Thông tin cơ khí

Vỏ: Vỏ kim loại sóng;Lớp an toàn: IP40;

Kích thước: 158 x 114,8 x 60mm;

Phương pháp lắp đặt: Gắn Din-rail

Sự bảo đảm Thay thế trong vòng 1 năm;5 năm sửa chữa

 

Ứng dụng

 

IEEE802.3Af / Tại cổng chuyển mạch có thể quản lý Poe 8 0

Bảng chú giải

 

PPPoE
PPPoE là từ viết tắt của Point-to-Point Protocol qua Ethernet.Nó là một giao thức mạng để đóng gói Point-to-PointKhung giao thức (PPP) bên trong khung Ethernet.Nó được sử dụng chủ yếu với các dịch vụ ADSL nơi người dùng cá nhân kết nối với ADSLbộ thu phát (modem) qua Ethernet và trong mạng Metro Ethernet đơn giản (Wikipedia).
VLAN riêng
Trong một VLAN riêng, PVLAN cung cấp cách ly lớp 2 giữa các cổng trong cùng một miền quảng bá.Các cổng biệt lậpđược cấu hình như một phần của PVLAN không thể giao tiếp với nhau.Các cổng thành viên của PVLAN có thể giao tiếp với từngkhác.
PTP
PTP là từ viết tắt của Precision Time Protocol, một giao thức mạng để đồng bộ hóa đồng hồ của hệ thống máy tính.
QCE
QCE là từ viết tắt của QoS Control Entry.Nó mô tả lớp QoS được liên kết với một ID QCE cụ thể.Có sáu loại khung QCE: Loại Ethernet, VLAN, Cổng UDP / TCP, DSCP, TOS và Ưu tiên thẻ.Khung có thể được phân loại theomột trong 4 lớp QoS khác nhau: "Thấp", "Bình thường", "Trung bình" và "Cao" cho từng ứng dụng.
Sản phẩm khuyến cáo
Hãy liên lạc với chúng tôi
Người liên hệ : Sales
Tel : 86-755-26611509
Fax : 86-755-83129773
Ký tự còn lại(20/3000)