Công tắc Poe 4 cổng Gigabit không quạt, Công tắc quản lý thông minh High Poe ngoài trời

1 cái
MOQ
Negotiable
giá bán
Công tắc Poe 4 cổng Gigabit không quạt, Công tắc quản lý thông minh High Poe ngoài trời
Đặc trưng Bộ sưu tập Mô tả sản phẩm Yêu cầu báo giá
Đặc trưng
Thông số kỹ thuật
Tên sản phẩm: Công tắc Poe được quản lý 4 cổng
Tiêu chuẩn Poe: AF / AT
Băng thông hệ thống: 40Gbps (không kẹt xe)
Làm việc tạm thời: -40 ° ~ 85 ° C
Lớp an toàn: IP40
Vỏ: Vỏ kim loại sóng
Điểm nổi bật:

Công tắc Poe 4 cổng Gigabit không quạt

,

Công tắc được quản lý thông minh High Poe

,

Công tắc được quản lý thông minh không quạt

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Thâm Quyến, trung quốc
Hàng hiệu: OLYCOM
Chứng nhận: CE, ROHS
Số mô hình: IM-FP244GW
Thanh toán
chi tiết đóng gói: 1pc trong hộp
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, L / C, D / A, D / P, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 6000 chiếc mỗi tháng
Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển mạch Poe 4 cổng được quản lý Poe Gigabit Ethernet cao cấp không quạt để sử dụng ngoài trời

 

Giới thiệu

 

Dòng IM-FP244GW là Bộ chuyển mạch Poe được quản lý 4 cổng 10/100/1000 Mbps, tuân thủ IEEE802.3af / at, bật nguồn cho camera IP POE thông qua cáp Ethernet, cấu tạo đơn giản, phạm vi nguồn lên đến 100 mét, nhiệt độ hoạt động-40 ℃ đến + 85 ℃, đáp ứng mức độ bảo vệ IP44 và các yêu cầu cấp công nghiệp EMC, lắp đặt đường ray DIN, đạt chứng nhận môi trường nguy hiểm và tuân thủ các tiêu chuẩn FCC và CE.Thiết kế cấp công nghiệp đáng tin cậy có thể đảm bảo hoạt động liên tục và ổn định của hệ thống tự động hóa.

 

Các tính năng chính

 

  1. Hỗ trợ cấp nguồn cho camera IP POE thông qua điểm truy cập không dây (AP) của 5 loại cáp Ethernet.

  2. IEEE 802.3af / at bật nguồn cho 1 ~ 4 cổng RJ45

  3. 4 x 10/100 / 1000Mbps Cổng RJ45 tự động cảm biến

  4. Cổng cáp quang SFP 2 x 1000Mbps
  5. 4KV Ethernet bảo vệ chống sét lan truyền, thích ứng với môi trường ngoài trời khắc nghiệt
  6. Hỗ trợ MDI tự động / MDIX
  7. Chế độ điều khiển dòng chảy: song công với tiêu chuẩn IEEE 802.3x, bán song công với tiêu chuẩn Áp suất ngược
  8. Tương thích IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX
  9. Cơ chế chuyển đổi lưu trữ và chuyển tiếp
  10. Nhiệt độ môi trường hoạt động: -40 ° ~ 85 ° c
  11. Hỗ trợ chẩn đoán cáp và có thể xác định vị trí điểm lỗi
  12. Hỗ trợ quản lý IEEE802.3az EEE (Ethernet hiệu quả năng lượng), tối ưu hóa mức tiêu thụ điện năng
  13. Hỗ trợ Vòng bảo vệ Ethernet STP, RSTP, MSTP, ITU-T G.8032 (EPR)
  14. Hỗ trợ Qos, phân loại vận chuyển Qos, Cos, kiểm soát băng thông
  15. (hướng đầu vào / đầu ra), ngăn chặn bão, các dịch vụ khác biệt
  16. Hỗ trợ IEEE802.1q VLAN, cổng VLAN, VLAN dựa trên Mac, VLAN mạng con IP,
  17. Giao thức VLAN, chuyển đổi VLAN, MVR
  18. Hỗ trợ tổng hợp liên kết IEEE802.3ad LACP động, tổng hợp liên kết tĩnh
  19. Hỗ trợ IGMP / MLD snooping V1 / V2 / V3, lọc / điều chế IGMP, tìm kiếm IGMP
  20. Hỗ trợ báo cáo đại lý IGMP, MLD snooping
  21. An toàn: dựa trên cổng và Mac IEEE802.1X, RADIUS, ACL, TACACS +, HTTP / HTTPS, SSL / SSH v2
  22. Hỗ trợ Cisco® như CLI, quản lý Web, SNMP v1 / v2c / v3, Telnet
  23. Hỗ trợ nâng cấp phần mềm thông qua TFTP và HTTP, dự phòng phần sụn ngăn không cho nâng cấp
  24. Hỗ trợ DHCP client / Relay / Snooping / Snooping tùy chọn 82 / Relay option 82
  25. Hỗ trợ RMON, MIB II, hình ảnh phản chiếu, nhật ký sự kiện, DNS, NTP / SNTP, IEEE802.1ab LLDP
  26. Hỗ trợ máy chủ IPV6 Telnet / ICMP v6, SNMP, HTTP, SSH / SSL, NTP / SNTP, TFTP, QoS, ACL.

 

Chỉnh thể

 

tên sản phẩm Bộ chuyển mạch Poe được quản lý 4 cổng (2F + 4TP)
Mẫu số IM-FP244GW
Hải cảng

Cổng SFP 2 x 1000Mpbs

SM: 1310nm / 1550nm, 20Km; 1490nm / 1550nm, 40 ~ 120Km;MM: 1310nm, 2Km;

4 x10 / 100 / 1000M UTP RJ45 (Hỗ trợ tự động cảm biến MDI / MDIX)

Tiêu chuẩn IEEE 802.3, IEEE802.3U, IEEE802.3ab, IEEE802.3z, IEEE802.1d STP, IEEE802.1w RSTP, IEEE802.1s MSTP, ITU-T G.8023 EPR / Y.1344, IEEE802.1Q, IEEE802.1X, IEEE802.3ad, IEEE802.3x, IEEE802.3af, IEEE802.3at, IEEE802.1ad, IEEE802.1p, IEEE802.1ab, IEEE802.3az
ID VLAND 4096
Khung Jumbo 9,6KB
Kích thước bảng địa chỉ MAC 8 nghìn
Tính năng chuyển đổi

Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp

Băng thông hệ thống: 40Gbps (không kẹt xe)

Phương tiên mạng truyền thông

10BASE-T: CAT3, CAT4, CAT5 cặp xoắn không được bảo vệ (≤100m)

100 / 1000BASE-TX: Cặp xoắn được bảo vệ CAT5 trở lên (≤100m)

Cổng SFP, khoảng cách truyền: 20Km, 40Km, 60Km, 80Km, 100Km

Đèn LED Nguồn, mạng, sợi quang
Nguồn cấp

Điện áp đầu vào nguồn điện POE: 48V (tối đa 52V),

Công suất đầu ra cấp nguồn PoE đơn: 15.4W (cổng 1 ~ 4)

(Các tiêu chuẩn 802.3at yêu cầu hướng dẫn đặc biệt)

Môi trường Nhiệt độ làm việc: -40 ° ~ 85 ° C;Nhiệt độ lưu trữ: -40 ° ~ 85 ° C; Độ ẩm làm việc: 10% ~ 90%, không ngưng tụ;Độ ẩm lưu trữ: 10% ~ 95%, không ngưng tụ
Tiêu chuẩn công nghiệp

EMI: FCC Part 15 Subpart B Class A, EN 55022 Class A

EMS: EN 61000-4-2 (ESD) Cấp 3, EN 61000-4-3 (RS) Cấp 3, EN 61000-4-4 (EFT) Cấp 3, EN 61000-4-5 (Tăng vọt) Cấp 3, EN 61000-4-6 (CS) Cấp 3, EN 61000-4-8;Kiểm soát giao thông: NEMA-TS2;Rung: IEC 60068-2-6;Rơi tự do: IEC 60068-2-32;Sốc: IEC 60068-2-27;Giao thông đường sắt: EN 50121-4

Sự an toàn Dấu CE, thương mại;CE / LVD EN60950
Thông tin cơ khí

Vỏ: Vỏ kim loại sóng;Lớp an toàn: IP40;

Kích thước: 158 x 114,8 x 60mm;

Phương pháp lắp đặt: Gắn Din-rail

Sự bảo đảm Thay thế trong vòng 1 năm;5 năm sửa chữa

 

Ứng dụng

 

Công tắc Poe 4 cổng Gigabit không quạt, Công tắc quản lý thông minh High Poe ngoài trời 0

 

Bảng chú giải

 

PHY
PHY là chữ viết tắt của Bộ thu phát giao diện vật lý và là thiết bị triển khai lớp vật lý Ethernet (IEEE-802.3).
PING
Ping (Packet InterNet Grouper) là một chương trình gửi một loạt các gói qua mạng hoặc Internet đến một máy tính để tạo phản hồi từ máy tính đó.Máy tính khác phản hồi với một xác nhận rằngnó đã nhận được các gói tin.Ping được tạo ra để xác minh xem một máy tính cụ thể trên mạng hoặc Internet có tồn tại vàđược kết nối. Ping sử dụng gói Giao thức tin nhắn điều khiển Internet (ICMP).Yêu cầu PING là gói từ máy tính gốc vàPING Reply là phản hồi gói tin từ đích.
PoE
PoE là từ viết tắt của Power Over Ethernet.Nguồn qua Ethernet được sử dụng để truyền tải điện năng, đến các thiết bị từ xa quacáp Ethernet tiêu chuẩn.Ví dụ, nó có thể được sử dụng để cấp nguồn cho điện thoại IP, Điểm truy cập mạng LAN không dây (AP), IPmáy ảnh và các thiết bị khác, nơi việc kết nối thiết bị với nguồn điện chính sẽ khó khăn hoặc tốn kém.
Policer
Một chính sách có thể giới hạn băng thông của các khung đã nhận.Nó nằm ở phía trước của hàng đợi nhập cảnh.

 

Sản phẩm khuyến cáo
Hãy liên lạc với chúng tôi
Tel : 86-755-26611509
Fax : 86-755-83129773
Ký tự còn lại(20/3000)